Asimami hadi nishtue...........

Habari wapendwa,Naombeni mnisaidie,nina BF wangu ambaye tuko wote huu sasa ni mwaka 1,Ila kama six monthy sasa ananipa wakati mgumu sana,pale tunapofikia kwenye swala la maandalizi na hadi kungonoka,anataka nimfanyie vitu vya ajabu,likes nimnyonye mkundu au kumtumbukiza vidole matakoni,sasa sielewi je katika miezi yetu ya mwanzo mwenzangu alikuwa anafanya hivi vitu na mpenzi wake wa zamani?au ana chembechembe za ushoga? au ndiyo hali halisi iliyopo sasa kwamba Oral sex lazima nimfanyie hivyo?maana mwenzangu ananisukumiza kweli na kwa jinsi akiwa ananisumiza anaenjoy vibaya mnoooo... nisaidieni.Nifanyeje nampenda pia sana.pls naomba msinitukane.
Share this article :

+ comments + 49 comments

Anonymous
11:25 AM

hahahahahahahah kaaaziii kwelikweli kashakutana na wadada wa mjini huyo akaonjeshwa kidole cha tigo. sio lazima awe shoga. kama hautaki kunyonya kundu basi kandamiza sehemu iliyokati ya mkundu na pumbu huku ukiingiza kidole kuelekeza upande uliokandamika hapo lazima aimbe kikwao.

Anonymous
11:26 AM

huna haja ya kunyonya we tima mate kikodole chezea

Anonymous
11:26 AM

huna haja ya kunyonya we tima mate kikodole chezea

Anonymous
11:27 AM

ahhhhhhhh kweli mapenzi uchafu, msenge huyooo

Anonymous
11:28 AM

ahhhhh umenitia kichefuchefu kipindupindu khakitaisha jamani ahhhhhhhhhhh

Anonymous
11:54 AM

hee!! jaman dunia ina mambo!! huyo atakuwa anapenda mambo ya kishoga haina ubishi!! mh

Anonymous
11:54 AM

nimecheka mpaka bac hahahaha nitarudi kwa ushauri zaidi hahahahaha loh leo hii post imenichekesha hadi chozi.

Anonymous
11:55 AM

mie natafakari hapa na majibu sina.

Anonymous
11:56 AM

huyo kama sikosei ni shoga mana huwa mashoga wanataka kuingiziwa kwanza mboo ndo nao waweze kumwingizia mwanamke.

Anonymous
11:56 AM

Aiseee inaonekana labda aliwahi kuwa shogaa.. inasikitisha au labda pose lake la utamuu, ila pagumuuuuu!!!

Anonymous
11:56 AM

dahhhh.........

Anonymous
11:57 AM

mmmh! hapo pagumu...

Anonymous
11:58 AM

mi naona hapa hauna mtu mchunguzi wa mambo ka mwanamke....aanze kumchumguza taratibu nyendo zake anashinada na nani usiku wageni wanaoingia kwake aanze kumtembelea kwa suprise!! watu wake wa karibu anakuwa nao!! atauupata tu ukweli!! mashoga wengi kampani zao ni mashangingi ajaribu kuliangalia na hilo...

Anonymous
11:59 AM

duuh mchunguze.

Anonymous
11:59 AM

huu mchezo ni fashion au nn ?uwiii,hivi kuna wadada wanaofanya kitendo hichi?kama wapo fungukeni.

Anonymous
11:59 AM

na je hizi ni ugonjwa au ndiyo maumbile ya mtu yanatamani kufanyiwa jambo kama hilo?

Anonymous
12:00 PM

Tobaaaaa kaz ipo apo, hauna mtu apo aisee kwa uhakika zaid chunguza kama ulivoelekezwa.

Anonymous
12:00 PM

Mwenzangu hebu mfanyie uchunguzi wakutosha mapema ...

Anonymous
12:01 PM

mhhh si bure hapo kunawalakini..

Anonymous
12:02 PM

si mlisemaga humu ndan g spot ya mwanaume iko mkundun? nahis kazoeshwa hawez kuacha ndo maana wanaume wengine wabish hata kushikwa u tako...

Anonymous
12:02 PM

nitafanya yooooooooooooooooote lakini sio kunyonya kumkundu wala kuingizwa dole huko stimu zote zitaniisha.

Anonymous
12:03 PM

nitafanya yooooooooooooooooote lakini sio kunyonya kumkundu wala kuingizwa dole huko stimu zote zitaniisha

hebu mchunguze huyo bf wako vizuri.

Anonymous
12:03 PM

Mh!hebu chunguza vizuri,mana wanaume walio weng kuguswa matako tu ni issue sasa inakuaje ye afurahi vtu unavyosema?

Anonymous
12:04 PM

Mhh?c bure kuna k2 sa ndo nn mpka ashtuliwe mitaa hyo.

Anonymous
12:05 PM

shoga huyo. chukua carrot uwe unamuweka huko au sepa mapema.

Anonymous
12:05 PM

nyege gani mkunduni...

Anonymous
3:24 PM

mmh makubwa hayo

Anonymous
9:38 PM

Ni kweli Gspot ya mwanaume ipo mkunduni.....Je shemeji anadindisha vipi mpaka umtie kidole au anadinda kama wanaume wa kawaida,pili anakutomba vizuri uboo haulegei au kulala ovyo? Kiukweli hili ni jambo la kawaida cku hzi hata mie nshakutana na haya mambo sana mpaka na tena unaweza sema bwana ako hafanyi au hapendi kumbe kuna mwanamke mwingine anamfanyia...Kwahyo napinga kumuita au kumuaccuse shemeji yenu kuwa shoga au alishakua shoga...juzi nilikaa na mkaka 1 akawa anasema aisee demu wangu kaninyonya mkundu nimepata raha ya ajabu yule mwanamke cjui kama ntamuacha maana ntampata nani wakunipa mautamu hayo?

Anonymous
9:39 PM

mhh!!!

Anonymous
9:40 PM

Mwanume shogaa anatafuta nn sasa kwa mwanamke aache kutafuta mabolo ya haja ya mkune aje aangaike na vidole vyako....Nina rfik yangu alikuwa na bf wamekaa 5yr mpaka wameoana wmezaa ndio cku 1 mumewe akamuomba amnyonye mkundu..shoga akadata mpaka mpaka akaenda toa taarifa kwa mama ake...ila sasa hvi anakwambia amejizoelea ila hamtii vidole, mume mwnywe anasema alianza kunyonywa mkundu tangu anaanza mapenzi secondary...sema cku zote alikuwa anaogopa kumwambia mkewe.

Anonymous
9:41 PM

kuna kesi nyingi sasa mwanaume anachapwa na anakuja mchapa mkewe. mwingine akitoka kudo na mpenzi wake kama umemtia nyege akapigwe na dume mwenzie.

Anonymous
9:41 PM

nakuunga mkoni! Kwa mwanaume anayejua G spot ilipo na ambaye alishawahi kufanyiwa hivyo km huyu anavyotaka kufanyiwa.....hawezi kuacha tena kufanyiwa. Wala msimu-accuse baba wa watu....km anadinda tu kawaida bila kuingizwa kidole kwa mkundu badi sidhani km atakuwa na tatizo,ila km ni vinginevyo kutakuwa na walakini.

Anonymous
9:42 PM

Jamani kumlamba mkundu yesu mbona mimi nitashindwa na kinyaa chote naona mate yatanijaa kila nikiwaza hicho kitendo.

Anonymous
9:43 PM

je wewe vp kulmbwa ww mkundu?

Anonymous
9:43 PM

pole dada,ukweli wa maswali yako unaweza kuyapata wewe mwenyewe,kwanza mchukulie kama mshkaji piga nae story zinazofanana na hizo muangalie atakachokujibu wakati huo usionyeshe kama ni kitu cha ajabu sana na ushangaae kwanini watu wanakichukulia tofauti ....nakwambie hapo atakupa ukweli kama anavichembechembe vya tabia za tofauti.

Anonymous
9:44 PM

si shoga huko ndo mautamu ya mwanaume yalipo its normal...

Anonymous
4:07 PM

hahahahaha, jamani kweli dunia tambalabovu, mi nilikua na mashost zangu kutwa story mwanaume ukitaka kumchanganya mtie kidole chamkundu, mmh mtoto wa watu siku hiyo nikasema acha namie nimfanyie wangu duuu nilikomaje? maana niliwashwa kibao sijarudia hata kusogeza mkono karibia na mereji wa tako. maana nikisema nisogeze jamaa anashituka yani namharibia kabisa pozi lakufanya, akaniambia yeye sio shoga kwahyo nisemletee ujinga, imagine haya mambo ya kusikiliza story unaenda kuapply.

Anonymous
2:44 PM

..huna BF hapo una shoga-gay

mwanaume lijari hata kushikwa tu matako hataki..yaani mimi nakupiga pepsi ya meno....yaani mwanamke ukimshika mwanaume wako matakao na asitoe mikono yako ogopa sana ...sembuse kumgusa tigo...huyo gay watu wanamla tigo..

achana nae...

Gluv

Anonymous
2:47 AM

mi ninachojua anus ina mishipa mingi sana ya misisimko inayopelekea kuleta raha nzuri wakati wa tendo ambapo kwa mwanamke ni zaidi hata ya ile iliyopo kwenye kinembe chake si mwanaume tu hata mwanamke unapochezewa kwa juu vizuri utapata msisimko mzuri ila kwa mwanaume hawaitaji sana kwani wao ni wepesi kusisimka kuliko sisi ila wanaenjoy still kama wewe but honestly mwanaume kamili haitaji hiyo ili adinde something is rong chunguza.

Anonymous
4:28 PM

jamani wala usishangae dada mimi mpenzi wangu ukitaka akufikishe unako taka ilikuwa akianza tu kukutia ww weka kidole kwenye mkundu wake then kichezeshe dah hadi anaongea kikwao so ndo mapenzi ya sikuizi mwaya.....

Anonymous
7:29 AM

Mapnz ni uchafu kama hupnd uchafu basi hujui mpnz, big up xana dada ww jinyonyee 2 ilo kundu.

Anonymous
11:54 AM

Mwenzangu yani mie pia hata celewi mana nilishakuwa na boyfrend naye shurti umtie dole la mkundu ndio anakojoa yani nilikua najiuliza maswali mengi sana alafu majibu cpati, ila nilipoachana nae badae nikapata habari kuwa anagongwa yani msenge fresh...kha nkachoka na majority ya wanaume bongo wana hiyo tabia cku izi mwe mwe mwe cjui tunaeleka wapi...Pole shostii

Anonymous
1:59 PM

na mie yashanikuta, mtu kaanza ghafla kutaka afaniwe hayo mambo, tumeachana ila mpaka leo huwa natafakari sipati jibu.

Anonymous
4:17 AM

Uo ndo unaitwa ujinga,kama vp mteme ndo nini anachotaka sasa!

Anonymous
3:44 PM

Kiukwel jaman kitu kichofanya wanaume wawe na tamaa ya vidole ni mi kanda ya x ya ma gay.ndo maana anataka kupa raha coz anatamani alivy mwenzake anavyo lalamija naye anataka hvy hvy apate raha.

Anonymous
9:07 PM

da aisee nimesoma comments zenu wote wengine wamaelewa wengine ndo hivyo. kiukweli ukweli wa jambo hili upo sehemu mbili kimaumbile na kifikra. kimaumbile, mshipa wa fahamu unaopeleka starehe zote unapita pembezoni mwa mkundu na kwenda kuishia kwenye tezi ya kiume (prostate) ambayo inakazi kubwa kwenye mapenzi ikiwemo muamsho wa hisia na kusimamisha uboo. kuchezea mkundu kwa mwanamme kuna muongezea muamsho zaidi ya ule aliozoea. wanawake wengi watajiuliza maswali mengi na hawatakaa waelewe kwa sababu kuelewa kitu vizuri ni mpaka ukifanye. hata mwanamke akichezewa mkundu hatapata utamu kama wa mwanaume kwa kuwa wanawake hawana mshipa huu wa fahamu kwa kuwa tezi hii wao hawana.

la pili ni kifikra, ikijumuisha tabia ya mtu husika na hali yake (state of mind). kuchezea mkundu kwa mwanaume unamuongezea hamu kwa kiwango cha juu ukilinganisha na bila kumchezea ambapo kwa waliowahi kufanyiwa hivyo wataona upungufu kwenye kutombana bila kufanyiwa hivyo. hii huleta hali ya kutaka kuendelea (dependence) kama kwa wabugia madawa ya kulevya, bila kuyapata hawaelewi.

ushauri kwa kina dada/mama kama mwenzi wako anakali hiyo ukaeukijua hata iacha. na kwanini umnyime mwenzio raha yake na hali wewe anakupa yakwako? mapenzi hutofautiana kwa wapenzi na wapenzi ni jukumu lenu wote kukaa na kuwa wawazi, kujua mwenzi wako anataka nini ili kujenga penzi lenu na si kumuonea mwenzio kinyaa. mwenzi wako akikuambia umlambe kuma, mlambe ndo starehe yake asipoipata kwako akaipate kwa nani? na je akiipata huko ni afadhali kuliko ungempa wewe? na maradhi je vipi?
mimi nampongeza sana huyo baba aliyekuwa mkweli kwa mwenzi wake. na wewe dada uliyeambiwa ukweli kaa jifikirie huyu mtu alijifikiria sana kwa muda mrefu atakwambiaje zaidi ya miaka mitano lakini akaja kukwambia kitu ambacho ni siri yake alikuwa ameificha muda mrefu kwa kuwa alikuwa amekuamini ana amekuzoe sana tena sana. usimuangushe kwani hato kaa akuamini tena kwa vitu vyake vya siri kama hivyo. kumbuka mapenzi ni siri ya wawili.

Anonymous
10:42 AM

jamani ckosa lake anaumwa PUNKU huyo ndo maana hivyo ni moja ya ugonjwa unajickia kuchomwa chomwa hatmae ndo hvyo ukimwona mwanao anajiwashawasha ujue ndo hivyo ucdhani minyoo peke yake nunbidi uwahi kwa dokta akikuwa nao mwisho wake ndo hvyo tena............!

Anonymous
2:28 AM

haya ndio mambo mapya ya mjini, siku izi kuna baadhi ya wanaume wamedevelop hako katabia. nilikuwa bar weekend moja na washkaji nikawasikia wakizungumzia hizi habari

Anonymous
2:40 AM

pole sana bint huyo boi wako ni shoga kutokana ma mambo hayo uliyi sema ina onekana kuna m2 anamshuhurikia

Post a Comment
 
Copyright © 2011. Ladies Chat - All Rights Reserved
Proudly powered by Blogger